ราคา 3150000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 41.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 76829.27 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ The Room Ratchada-Ladprao | The Room รัชดา-ลาดพร้าว | เดอะ รูม รัชดา-ลาดพร้าว

Ananproperty
0992636615
2025-01-01 23:43:57.0
เลขที่ประกาศ: 514286
รายละเอียดเพิ่มเติม

ลดราคา!!ถูกสุดในโครงการ จองภายใน มกราคมนี้!! ลดราคาพิเศษ เพียง 3,150,000

The Room Ratchada - Ladprao
เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว

คอนโด รัชดา ลาดพร้าว ห้องให้ความรู้สึกเหมือนอยู่บ้าน ระเบียงกว้าง ส่วนกลางร่มรื่น ที่จอดรถเยอะ สะดวกสบาย

ใกล้ MRT ลาดพร้าว(สีน้ำเงิน,สีเหลือง) 500เมตร

✅ 3,150,000, M
ค่าโอนคนละครึ่ง
✅ 1 Bedroom, 1 Bathroom
✅ Size( ขนาด) : 40.98 Sq.m.
✅ พร้อมเฟอร์นิเจอร์

Contact us for more information or arrange a viewing
Line LD: @951qfbfi
Link : https://lin.ee/dw81bAU
Mobile: 099-263-6615 K.Au
085-554-9989 K.Ning
WhatsApp: +6685-554-9989
Email: ananproperty88@gmail.com
(รับฝากเช่า-ฝากขาย จัดหาอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท)
#เดอะรูมรัชดาลาดพร้าว kng 3.15m #ขาย

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถ.ลาดพร้าว (ลาดพร้าว 32) แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร กรุงเทพฯ
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
3821.0 ตร.วา

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เป็นโครงการคอนโดมิเนียมไสตล์รีสอร์ท มีทั้งหมด 4 อาคาร, 16 ชั้น (2อาคาร) และ 19ชั้น (2 อาคาร)
The Room Ratchada-Ladprao | The Room รัชดา-ลาดพร้าว  | เดอะ รูม รัชดา-ลาดพร้าว

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: the room รัชดา-ลาดพร้าว

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

ขาย คอนโด the room-ratchada ladpraw ใกล้ MRT ลาดพร้าว

เลขที่: 537185
2026-04-25 19:07:26.0
Add to wishlist

The Room Ratchada-Ladprao | The Room รัชดา-ลาดพร้าว | เดอะ รูม รัชดา-ลาดพร้าว

ขนาดพื้นที่ 41.0 ตารางเมตร

Realtyone3

0882753805

ขาย 3390000.00 บาท

ขาย คอนโด the room-ratchada ladpraw ใกล้ MRT ลาดพร้าว

เลขที่: 534396
2026-02-25 18:32:21.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 41.0 ตารางเมตร

Realtyone3

0882753805

ขาย 3590000.00 บาท

ขาย คอนโด the room-ratchada ladpraw ใกล้ MRT ลาดพร้าว

เลขที่: 532540
2026-01-24 09:58:31.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 41.0 ตารางเมตร

Realtyone3

0882753805

ขาย 3590000.00 บาท

ขายคอนโด The Room รัชดา-ลาดพร้าว ชั้น11 อาคารA (AOL-P39-2008002480)

เลขที่: 291128
2020-08-07 18:29:49.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 63.0 ตารางเมตร

อาร์ตออฟลิฟวิ่ง

0969744749

ขาย 5900000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ลดราคา!!ถูกสุดในโครงการ จองภายใน มกราคมนี้!! ลดราคาพิเศษ เพียง 3,150,000 The Room Ratchada - Ladprao
ขาย 3150000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ดีแอลวี ทองหล่อ 20 | DLV Thonglor 20 - 4500000 บาท ติดต่อคุณ Kobi Kadosg
ขาย 4500000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดถนนลาดพร้าว เดอะ เซสท ลาดพร้าว 7 ใกล้ MRT ลาดพร้าว 1 ห้องนอน
เช่า 13000.00 บาท
ขาย คอนโด WYNE by Sansiri 35 ตรม. 1 ห้องนอน ใกล้ BTS
ขาย 4600000.00 บาท
D 65 condominium Best Price !!! Studio unit for sale 59,900 per sqm (Foreign Quota )
ขาย 2096500.00 บาท
รหัส PING032 Ideo ladprao 5 ห้องขนาด 56.12ตรม. แบบ 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ชั้น10
เช่า 22000.00 บาท
ให้เช่า Aspire rama4 1 ห้องนอน ใกล้ BTS เอกมัย ตกแต่งพร้อมอยู่
ขาย 15000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101-1 มี Internet และ Cable TV 11000
เช่า 11000.00 บาท
ขายคอนโดกรีเน่ แจ้งวัฒนะ ขายเท่าทุน ชั้น 7 ห้องมุม ขนาด 35 ตรม ทิศตะวันออก วิวสระน้ำและคลองประปา
เช่า 2490000.00 บาท
For Rent Noble Solo Thonglor Near Thonglor train station
เช่า 40000.00 บาท
clear